• Thai ไทย (ภาษาไทย)
  • 한국어 (Korean)
  • Deutsch (Deutschland)
  • Français (France)
  • English (United Kingdom)
Path:HomeStatistics • Goliath Winners

แจ้งให้ทราบ

ต้องเปิดการใช้จาวาสคริปท์เพื่อใช้งานเว็บไซท์
Sort by Highest Gap Lowest Player Highest Opponent Team Name Player Name
ทั้งหมด Female Male
ทั้งหมด Singles Doubles
NameTeamเกมส์คู่RatingDateGame
beforeOpponentGap
1LEE Sung HeeFat Alberts Avengers149919494502022-08-243
2'Alice'JR Pub Black Hole149918953962022-09-076
3Mr ZainJR Pub Black Hole153619213852022-09-144
4Merve Deniz 'DNZ' ComertThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos149318463532022-07-066
5Brian 'The Exterminator' AndryShenanigans163719883512022-07-275
6Satkus 'Algis' AlgirdasShenanigans NNY160019473472022-09-211
7Bulma 'Where is Vegeta' PianKing Pub Super Hustlers156818843162022-09-149
8Choonae KimShenanigans NNY150118093082022-09-218
9Sheery '8 Ball' M. AshrafDolce Vita Money Shot156918682992022-08-039
10Andy 'no call' HanFat Alberts Avengers157118632922022-09-141
11Hyungi JangShenanigans NNY159218822902022-08-248
12John QuickThe Hidden Cellar Degenerates149917872882022-07-276
13Jim DeweyDolce Vita Money Shot151117852742022-09-1410
14Kang 'Sunny' Sun KyoungBulldog Fireballs137216452732022-08-035
15Kang 'Sunny' Sun KyoungBulldog Fireballs141616892732022-09-144
16'Dixie'Shenanigans NNY146317262632022-08-038
17Seunghwan 'Chris' KimKing Pub Super Hustlers147517362612022-09-1412
18Won U KimJR Pub Black Hole170519642592022-09-141
19Thom AndrewsBulldog Fireballs160918672582022-08-179
20Maki 'Maquila' DejamakDolce Vita Money Shot164819052572022-07-0612
21Luke 'Scotty' ScottThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos153317892562022-08-243
22'Jeremy Nom de Gore'Shenanigans160818542462022-07-279
23Michael 'Former Army Mike' GetsingerShenanigans NNY152317652422022-08-0312
24Jim SapielakDolce Vita Money Shot156617962302022-07-134
25Mike KimShenanigans NNY162018492292022-08-032
26Tony MmtFat Alberts Scandal152217482262022-07-204
27Mickey FinThe Hidden Cellar Degenerates154917742252022-09-219
28Youngnan 'WonderWoman' LeeShenanigans NNY152917532242022-09-283
29Mario VicenteDolce Vita Money Shot166918932242022-08-034
30Dave PipesFat Alberts Scandal164218642222022-09-2811
31Hong 'Terry' SeungwookShenanigans NNY156917882192022-09-2810
32Sungmin BahnShenanigans NNY137815812032022-07-0612
33Danish ZafarShenanigans NNY153617372012022-08-105
34Patrik 'The Swede' FroelanderThe Hidden Cellar Degenerates156817671992022-08-1712
35Boyoung 'BIBI' ParkDolce Vita Money Shot162018191992022-08-035
36David KimFat Alberts Scandal169518941992022-07-063
37James 'Walkerboh' WooKing Pub Super Hustlers146916651962022-08-036
38Seung Hye 'S' LeeKing Pub Super Hustlers156217521902022-09-148
39Sean 'Are you shitting me' StevensThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos149816871892022-09-078
40Jon 'Blindside' BellFat Alberts Avengers159617831872022-09-142
41William LeeJR Pub Black Hole160017701702022-07-276
42Ben 'ond run' HoughShenanigans160317671642022-08-174
43Raza JaanJR Pub Black Hole168118421612022-08-2410
44Joe LeeBulldog Fireballs165618151592022-07-1311
45Alex BirchThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos155917161572022-08-314
46Liam 'The Spider' HayesShenanigans163317831502022-07-206
47Stevie DeanBulldog Fireballs166518151502022-08-171
48Reza CarrThe Hidden Cellar Degenerates154916951462022-08-245
49'SpiderMIN'Fat Alberts Avengers161517541392022-07-278
50Kim SuBulldog Super Strokers160017341342022-07-274
51Kang Hyun-ChulBulldog Super Strokers155516861312022-07-0611
52Bekzod Mamadaliev ** Tournament **168418131292022-09-03T1
53Jun won SeoJR Pub Black Hole157517031282022-08-3112
54Lanka DaboDolce Vita Money Shot161117381272022-08-247
55Abdullah 'AB' MansoorBulldog Fireballs176618881222022-08-173
56Ronan SpillaneShenanigans159517161212022-09-215
57Brendan HoweFat Alberts Scandal161017311212022-09-286
58Chris HewisonShenanigans175718741172022-07-061
59Milo 'Goldmember' YlstraThe Hidden Cellar Degenerates160217161142022-08-242
60'JJangA'King Pub Super Hustlers177618871112022-09-216
61Doug WilliamsFat Alberts Scandal140515111062022-07-273
62'JJ wake up'Dolce Vita Angry Birds170518071022022-07-137
63Kathy KohFat Alberts Avengers146215631012022-07-1312
64'MIB DG'King Pub Super Hustlers173018301002022-07-131
65'Ahyoung'Dolce Vita Angry Birds15341633992022-08-243
66Yi Young JinDolce Vita Angry Birds17171812952022-07-202
67'Darna'King Pub Super Hustlers17541848942022-09-213
68Sol KangDolce Vita Angry Birds15811673922022-07-065
69Bob 'UmmmBoJi' MbogeFat Alberts Avengers16391731922022-07-206
70Hyeri WooJR Pub Black Hole15791667882022-08-2412
71Scott ManszFat Alberts Scandal16481734862022-08-242
72'Tequila Jo'Dolce Vita Angry Birds16661748822022-07-133
73Sagar 'Saga' BhandariThe Hidden Cellar Degenerates16001681812022-09-072
74Carl LintonFat Alberts Scandal17141791772022-09-289
75Roy SoltanFat Alberts Scandal15551630752022-09-281
76Paul 'Lucky Cue' ArnoldBulldog Fireballs16201695752022-09-215
77Jeff TrageserFat Alberts Scandal15441617732022-07-0612
78Sun Ki 'Crow' MinDolce Vita Money Shot18071875682022-07-062
79Lenny Erickson ** Tournament **17941861672022-09-03T28
80John LeeFat Alberts Scandal15381594562022-08-0310
81Louis SkeeganShenanigans15961651552022-08-179
82Charlie WestThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos17171772552022-08-031
83Wan Jin 'A-Flow' JeongKing Pub Super Hustlers16671721542022-07-069
84Jimmy 'The Boy Wonder' MoorheadThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos15971649522022-09-075
85Dennis KireraThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos16511699482022-08-0311
86'Blue Jay'Dolce Vita Angry Birds18421887452022-07-279
87Chand MazahirBulldog Fireballs17411780392022-09-217
88Don 'Donnie Two Times' VancourtFat Alberts Scandal15711606352022-07-278
89Benjamin 'iTrouble' ReidyShenanigans NNY15761608322022-07-206
90Barry EustaceShenanigans17261751252022-07-066
91Young Jin JungJR Pub Black Hole17891812232022-09-077
92Shahzad Sam Sheer ** Tournament **18721895232022-09-03T15
93Darrell 'Quiz Master' SmithThe Hidden Cellar Degenerates15681589212022-07-2712
94Darryl 'The Closer' DawsonBulldog Super Strokers17771797202022-09-142
95Jo HuntBulldog Fireballs16001615152022-09-287
96Sue LeeDolce Vita Angry Birds16011614132022-08-035
97Joseph 'Sloppy Joe' SteinBulldog Super Strokers18461859132022-08-313
98Park Hwa-MyeongBulldog Super Strokers16001612122022-07-066
99Park Sang WoonDolce Vita Angry Birds1713172292022-08-178
100Jeong hoon 'Madactor' KimKing Pub Super Hustlers1576158152022-07-272
101Mike 'McLovin' OhrFat Alberts Avengers1653165522022-08-176
Note1: Players who never have beaten a higher ranked player are not listed

คุ้กกี้

เราใช้คุกกี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ไซต์ของคุณและ CAPTCHA เพื่อป้องกันการละเมิด เราไม่ได้ใช้คุกกี้สำหรับการติดตามหรือการระบุผู้ใช้ โปรดอ่านนโยบายความเป็นส่วนตัวของเราสำหรับรายละเอียด.