• Thai ไทย (ภาษาไทย)
  • 한국어 (Korean)
  • Deutsch (Deutschland)
  • Français (France)
  • English (United Kingdom)
Path:HomeStatistics • Player Win Ratio

แจ้งให้ทราบ

ต้องเปิดการใช้จาวาสคริปท์เพื่อใช้งานเว็บไซท์
Sort by Win Ratio เกมส์ที่ชนะ เกมส์ที่แพ้ Team Name Player Name
ทั้งหมด Female Male
ทั้งหมด Singles Doubles
NameTeamWin RatioGamesRating
Player1Opponent2
WonLostเฉลี่ยเฉลี่ยสูงสุดต่ำสุด
1Paul 'The Surgeon' RiddleBulldog Super Strokers100.0%1001931155617431409
2'Han Joe'Dolce Vita Angry Birds100.0%601812160417091526
3'The Punisher'Bulldog Super Strokers100.0%601887166217561528
4Dan SuhBulldog Fireballs100.0%401824155416041495
5William LeeJR Pub Black Hole100.0%401631161017701539
6Aaron 'Curmudgeon' WatsonFat Alberts Avengers100.0%201823157417671380
7Ahmad 'Khan' KhanBulldog Super Strokers100.0%201885158316441521
8Angi JangBulldog Super Strokers100.0%201608159416011587
9Kwak DonghyunBulldog Super Strokers100.0%201747160716361578
10Bulma 'Where is Vegeta' PianKing Pub Super Hustlers100.0%101568188418841884
11'Hoon'Dolce Vita Money Shot100.0%101584156115611561
12Jo HuntBulldog Fireballs100.0%101600161516151615
13Mike 'McLovin' OhrFat Alberts Avengers100.0%101653165516551655
14Alex 'Lightning' HuBulldog Super Strokers90.9%1011928166618491427
15'Shizzle'Shenanigans88.9%811849165119161369
16Barry EustaceShenanigans85.7%611761165317511559
17'Passerby'Dolce Vita Money Shot85.7%611821163317771478
18Dennis KireraThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos83.3%511622155416991372
19'Eric'Bulldog Super Strokers80.0%821943169919551468
20Chan Tae 'Master Timeout' LeeKing Pub Super Hustlers80.0%411790162617651510
21Rickie BallThe Hidden Cellar Degenerates79.0%1541880163418421434
22Chris HewisonShenanigans76.9%2061818169619291539
23Lenny EricksonThe Hidden Cellar Degenerates73.7%1451800168118831448
24Joseph 'Sloppy Joe' SteinBulldog Super Strokers72.7%1661883170418891407
25Shahzad Sam SheerBulldog Super Strokers72.2%1351848167019071524
26Liam 'The Spider' HayesShenanigans71.4%1041667159818281442
27JJ 'Jack Coke' KonDolce Vita Money Shot71.4%521687162018631480
28Kim SuBulldog Super Strokers71.4%521645159217341425
29Joe LeeBulldog Fireballs70.0%1461699165719441426
30Stevie DeanBulldog Fireballs68.8%1151681171419571537
31Carl LintonFat Alberts Scandal66.7%841698167619071490
32Tony MmtFat Alberts Scandal66.7%841579162417491463
33Satkus 'Algis' AlgirdasShenanigans NNY66.7%421612176319471607
34Easwara 'Moo' MoorthyShenanigans NNY66.7%421622163818031597
35Sheery '8 Ball' M. AshrafDolce Vita Money Shot66.7%421607175718681721
36Willy 'Not One But Two Balls' WatsonShenanigans66.7%211772160616161596
37Chand MazahirBulldog Fireballs65.0%1371741166819491421
38'Blue Jay'Dolce Vita Angry Birds65.0%1371841168819531493
39Darryl 'The Closer' DawsonBulldog Super Strokers64.7%1161825167718511501
40Maki 'Maquila' DejamakDolce Vita Money Shot64.7%1161665165919051442
41Abdullah 'AB' MansoorBulldog Fireballs64.3%951783163018881469
42'MIB DG'King Pub Super Hustlers64.3%951753169218731529
43Won U KimJR Pub Black Hole64.3%951713171419641500
44Mario VicenteDolce Vita Money Shot62.5%1591663165118931361
45Sun Ki 'Crow' MinDolce Vita Money Shot61.5%851785172718751610
46Wan Jin 'A-Flow' JeongKing Pub Super Hustlers61.5%851716165518271380
47Milo 'Goldmember' YlstraThe Hidden Cellar Degenerates61.1%1171604162818351449
48Young Jin JungJR Pub Black Hole60.0%961773171219381549
49'JJ wake up'Dolce Vita Angry Birds60.0%641740172319451493
50Shin Joon WooDolce Vita Angry Birds60.0%641714160119061463
51Jon PantonFat Alberts Scandal60.0%321678159717251486
52Park Sang WoonDolce Vita Angry Birds59.1%1391731163818961435
53Yi Young JinDolce Vita Angry Birds59.1%1391751169719081468
54Changbae 'Pegasus' SeoBulldog Fireballs58.3%751859168118631557
55'Skippy the Kangaroo'The Hidden Cellar Degenerates58.3%751873165518261420
56Jun 'Madd Dogg' YiFat Alberts Avengers57.1%1291762165318151423
57Boyoung 'BIBI' ParkDolce Vita Money Shot57.1%861610165418871418
58Sol KangDolce Vita Angry Birds57.1%431603160216731507
59'Darna'King Pub Super Hustlers55.6%1081744165318481464
60Brendan HoweFat Alberts Scandal55.6%541624163218241473
61'Tequila Jo'Dolce Vita Angry Birds55.6%541662162517481459
62'Finch'King Pub Super Hustlers55.6%541793159018391435
63Scott ManszFat Alberts Scandal54.6%12101673166018891447
64Mike KimShenanigans NNY54.6%651632165518831522
65Andy 'no call' HanFat Alberts Avengers53.6%15131550165819301550
66Bob 'UmmmBoJi' MbogeFat Alberts Avengers53.3%871635166518531545
67Thom AndrewsBulldog Fireballs53.3%871604164318671482
68Mr ZainJR Pub Black Hole52.9%981567165519211417
69Charlie WestThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos52.4%11101707166718811529
70Dave PipesFat Alberts Scandal52.4%11101621166119081407
71Jon 'Blindside' BellFat Alberts Avengers50.0%11111608165018371446
72Luke 'Scotty' ScottThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos50.0%991595161418181366
73'SpiderMIN'Fat Alberts Avengers50.0%881644165517801543
74Kang Hyun-ChulBulldog Super Strokers50.0%441558158617141511
75Hyeri WooJR Pub Black Hole50.0%331593160918181514
76Darrell 'Quiz Master' SmithThe Hidden Cellar Degenerates50.0%111571171318361589
77Park Hwa-MyeongBulldog Super Strokers50.0%111609157816121544
78Hyungi JangShenanigans NNY50.0%111596183418821786
79Ji Hye 'Boss J' LeeFat Alberts Scandal50.0%111603168517951574
80Kumal MThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos50.0%111607159216241560
81Paul 'Lucky Cue' ArnoldBulldog Fireballs50.0%111625162516951555
82Reza CarrThe Hidden Cellar Degenerates50.0%111560172817601695
83seung-joo KwonBulldog Fireballs50.0%111593157416461501
84Woojae KimBulldog Super Strokers50.0%111974167517121637
85Ben 'ond run' HoughShenanigans47.1%891638163918531436
86Raza JaanJR Pub Black Hole47.1%891693169119281422
87Seunghwan 'Chris' KimKing Pub Super Hustlers46.7%781504163918101495
88sung kyu 'AJ Kim' kimJR Pub Black Hole45.5%561734158418241481
89Jim DeweyDolce Vita Money Shot44.4%8101518163918831419
90Louis SkeeganShenanigans44.4%451604168718201580
91Roy SoltanFat Alberts Scandal44.4%451576158218351391
92'JJangA'King Pub Super Hustlers44.4%451786165918871477
93'SEO'King Pub Super Hustlers44.4%451706164818131554
94Lanka DaboDolce Vita Money Shot43.8%791595164819001553
95Mickey FinThe Hidden Cellar Degenerates42.1%8111573164918581428
96Jeff TrageserFat Alberts Scandal41.7%571579164118051518
97David KimFat Alberts Scandal40.0%461676168318941414
98Don 'Donnie Two Times' VancourtFat Alberts Scandal40.0%461602165018701534
99Nick 'Muammar Gaddafries' BruneauShenanigans40.0%461672165418821526
100Bekzod MamadalievBulldog Super Strokers40.0%231696172218531552
101'Jeremy Nom de Gore'Shenanigans40.0%231624168518761505
102Sean 'Are you shitting me' StevensThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos38.5%581500167319451489
103Youngnan 'WonderWoman' LeeShenanigans NNY37.5%6101576166518991534
104Brian 'The Exterminator' AndryShenanigans36.8%7121675169119881498
105Alex BirchThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos35.7%591580167418561542
106Ronan SpillaneShenanigans33.3%481625159417931374
107Jeong hoon 'Madactor' KimKing Pub Super Hustlers33.3%361584161618101459
108Jim SapielakDolce Vita Money Shot33.3%121577166517961502
109Kathy KohFat Alberts Avengers33.3%121475167318481563
110Seung Hye 'S' LeeKing Pub Super Hustlers33.3%121581166117521547
111Sue LeeDolce Vita Angry Birds33.3%121611171217731614
112Patrik 'The Swede' FroelanderThe Hidden Cellar Degenerates31.6%6131579163118621410
113Kang 'Sunny' Sun KyoungBulldog Fireballs31.3%5111398167019261538
114John QuickThe Hidden Cellar Degenerates30.0%6141535162017891462
115Hee Joung LeeDolce Vita Angry Birds30.0%371763162917621431
116Choonae KimShenanigans NNY28.6%4101545159618091467
117'Alice'JR Pub Black Hole26.7%4111483170818951468
118LEE Sung HeeFat Alberts Avengers26.3%5141525162719491378
119Jimmy 'The Boy Wonder' MoorheadThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos25.0%4121603166618781521
120James 'Walkerboh' WooKing Pub Super Hustlers25.0%391479168618161523
121Sagar 'Saga' BhandariThe Hidden Cellar Degenerates25.0%131608161616811528
122Hong 'Terry' SeungwookShenanigans NNY25.0%131588177419191521
123Benjamin 'iTrouble' ReidyShenanigans NNY23.5%4131588168018771469
124Sungmin BahnShenanigans NNY22.2%4141412167518811532
125John LeeFat Alberts Scandal22.2%271545171618951462
126'Ahyoung'Dolce Vita Angry Birds21.4%3111566164918831455
127Rob 'Robocop' SongDolce Vita Money Shot20.0%3121636168918551427
128Doug WilliamsFat Alberts Scandal20.0%141413170819051511
129Jun won SeoJR Pub Black Hole20.0%141576170218801488
130HS 'Han' KimFat Alberts Avengers19.1%4171569168919271386
131Danish ZafarShenanigans NNY16.7%2101534164619601550
132Merve Deniz 'DNZ' ComertThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos15.8%3161467167519211405
133'Dixie'Shenanigans NNY15.4%2111459170719581526
134Michael 'Former Army Mike' GetsingerShenanigans NNY15.4%2111552167218021494
135Foster BurdenFat Alberts Scandal12.5%171564167819031460
136Andy KlineThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021591158616071565
137Cody HorracksThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021593163916461631
138Ellis JoshThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%091546164418891540
139Grainne CoughlanThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021592160816161600
140Hakim AhmedThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021596163816751600
141Jack 'Elijah' AleKing Pub Super Hustlers0.0%031579155217221354
142John OwensBulldog Fireballs0.0%021806172317321714
143'Tanar The Explorer'Dolce Vita Angry Birds0.0%021947193419421925
144Kim HoangShenanigans NNY0.0%011600165016501650
145Lon 'Am I stripes?' GarwoodThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021586177218511693
146'Macca'Shenanigans0.0%021723178019601600
147Miyoung KimJR Pub Black Hole0.0%041573166218401502
148Rico KimBulldog Fireballs0.0%061555164818761448
149Steve ToomerShenanigans NNY0.0%021595173117381723
150Steven CollisterShenanigans NNY0.0%011600163616361636
151Sungmun JoThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%011600155715571557
152Tyler From ScotlandThe Hidden Cellar Keg Wielding Hobos0.0%021596176017641755
Note1: the player's average rating throughout the season
Note2: opponent ratings are taken when he or she was played (includes team partner rating for double games)

คุ้กกี้

เราใช้คุกกี้เพื่อปรับปรุงประสบการณ์ไซต์ของคุณและ CAPTCHA เพื่อป้องกันการละเมิด เราไม่ได้ใช้คุกกี้สำหรับการติดตามหรือการระบุผู้ใช้ โปรดอ่านนโยบายความเป็นส่วนตัวของเราสำหรับรายละเอียด.